กิจกรรมเตรียมความพร้อมนักศึกษาใหม่คณะการท่องเที่ยวฯ ปี 2562
วันที่ 3 มิถุนายน 2562 ดร.ฑีรัตม์ พิริยะพลิน รองอธิการมหาวิทยาลัยนครพนม รักษาราชการคณบดีคณะการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ ประธานในพิธีกล่าวเปิดและกล่าวแสดงความยินดีนักศึกษาใหม่ประจำปีการศึกษา 2562 “กิจกรรมเตรียมความพร้อมนักศึกษา และอบรมคุณธรรมจริยธรรม” ณ ห้องนาคราช อาคารศรีโคตรบูรณ์ คณะการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม และร่วมกิจกรรม จิตอาสาพัฒนา คู คลอง และปลูกต้นไม้เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา วันที่ 3 มิถุนายน 2562 กิจกรรมเตรียมความพร้อมนักศึกษา...