วันที่ 8 มีนาคม 2567 เวลา 08.30น. บุคลากรวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม
ร่วมใช้สิทธิเลือกตั้งประธานและกรรมการสภาคณาจารย์และข้าราชการ มหาวิทยาลัยนครพนม หน่วยเลือกตั้งที่12 ณ อาคารศรีโคตรบูรณ์ วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม
Related Articles
เมื่อวันที่ 2 ก.ค. 2559 นักศึกษาวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม เริ่มงานออกบูธประชาสัมพันธ์และแนะแนวการศึกษา วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ ม.นครพนม ชมภาพทั้งหมด
วันที่ 13 ธันวาคม 2562 บุคลากรและนักศึกษาวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ ม.นครพนม นำโดย ดร.พรหมภัสสร ชุณหบุญญทิพย์ รองคณบดีฯ ร่วมเตรียมงานไตรกีฬานาวีเฉลิมพระเกียรติ season 2 ณ ลานศรีสัตตนาคราช ภายในงานประกอบไปด้วยการแข่งขันว่ายน้ำ ปั่นจักรยานและวิ่ง กองทัพเรือ โดย หน่วยเรือรักษาความสงบเรียบร้อยตามลำแม่น้ำโขง (นรข.) จัดการแข่งขัน ไตรกีฬานาวีเฉลิมพระเกียรติ Season 2 "อรุณเบิกฟ้า ปวงประชา และราชนาวี รวมใจภักดิ์" ตอน...
วันที่ 9 ตุลาคม 2562 เวลา 09.30น.ดร.สุเทพ อารมณ์รักษ์ คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม พร้อมด้วยรองคณบดี ผู้ช่วยคณบดีและเจ้าหน้าที่งานทะเบียน ร่วมประชุมฝ่ายวิชาการ ครั้งที่ 1/2562 ณ ห้องพนมนาคา อาคารศรีโคตรบูรณ์ ในการประชุมครั้งนี้แจ้งแผนการเรียนที่ปรับปรุงใหม่ของแต่ละวิชาเอก การปรับปรุงหลักสูตรและหลักสูตรใหม่ ของวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการและแผนการรับนักศึกษาใหม่ ปีการศึกษา 2563 ภาพ / ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ TSIC-NPU ชมภาพทั้งหมด