วันที่ 22 มิถุนายน 2563 ดร.สุเทพ อารมณ์รักษ์ คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม พร้อมคณะผู้บริหารและอาจารย์
ร่วมสอบสัมภาษณ์และทดสอบความรู้ ความสามารถเพื่อประเมินศักยภาพและเตรียมความพร้อมของนักศึกษา
ก่อนออกฝึกปฏิบัติงานสหกิจศึกษา ประจำปีการศึกษา 2563 ของนักศึกษาชั้นปีที่ 4 ระหว่างวันที่ 22-23 มิถุนายน 2563 ณ ห้องเรียน TS201 วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม
ภาพ/ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ TSIC-NPU
ชมภาพทั้งหมด
Related Articles
เมื่อวันที่ 14 กันยายน 2559 วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ได้จัดการประกวด ดาว เดือน และดาวเทียม TSIC-NPU FRESHY NIGHT 2016 ชมภาพทั้งหมด
วันที่ 13 ตุลาคม 2562 ดร.สุเทพ อารมณ์รักษ์ คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ได้มอบหมายให้อาจารย์ปิยะพงษ์ นาไชย รองคณบดี และตัวแทนนักศึกษาวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ร่วมกิจกรรมบริการวิชาการทางด้านการบริการ ในงานไหลเรือไฟ ประจำปี พ.ศ. 2562 กับจังหวัดนครพนมและหอการค้าจังหวัดนครพนม โดยมีหน้าที่ดูแลแขกงานพาข้าวแลงและอำนวยความสะดวกภายในงาน ชมภาพทั้งหมด
เมื่อวันที่ 9 พฤษภาคม 2560 ดร.ธีรัตม์ พิริยะพลิน คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ประธานในพิธีกล่าวเปิดงานเลี้ยงพบปะสังสรรค์และแสดงความยินดีกับว่าที่บัณฑิตที่สำเร็จการศึกษาประจำปีการศึกษา 2559 และชมการแสดงความสามารถของนักศึกษาวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ณ ห้องรามราช อาคารศรีโคตรบูรณ์ ต.ขามเฒ่า อ.เมือง จ.นครพนม ชมภาพทั้งหมด