เมื่อวันที่ 24พ.ค. 61 ดร.ฑีรัตม์ พิริยะพลิน คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม กล่าวปิดโครงการ พร้อมมอบเกียรติบัตร ให้แก่คณะอาจารย์และนักศึกษา โครงการฝึกประสบการณ์สาขาการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ จากมหาวิทยาลัยฮาติงห์ ณ ห้องนาคราช ชั้น 1 อาคารศรีโคตรบูรณ์ มหาวิทยาลัยนครพนม และรับฟังการนำเสนอสรุปบทเรียนจากนักศึกษาฝึกประสบการณ์ และรับชมการแสดง ศิลปะวัฒนธรรมและการแสดงการปฏิบัติการเครื่องดื่ม จากนักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยฮาติงห์ ชมวีดีโอประมวลภาพกิจกรรม 7-24 พ.ค. 2561
ภาพ/ข่าว PR-TSIC
ชมVDO สรุป
ชมภาพทั้งหมด
Related Articles
วันที่ 10 ธันวาคม 2562 วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ ม.นครพนม ได้จัดโครงการเชิดชูบัณฑิตและสานสัมพันธ์ที่ดีกับศิษย์เก่า เพื่อเชิดชูบัณฑิตและสร้างเครือข่ายสานสัมพันธ์ที่ดีและพัฒนาความรู้และแลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์กับศิษย์เก่า นักศึกษา และบุคลากร การจัดโครงการในครั้งนี้ อาจารย์ ดร.กันตภพ บัวทอง ได้เป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้เรื่อง การปรับตัวสังคมวัยทำงานในอุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและบริการ และเรื่อง ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารสำหรับบุคลากรในอุตสาหกรรมบริการ และกิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์กับศิษย์เก่า นักศึกษา และบุคลากรในการทำงานด้านอุตสาหกรรมบริการ ภาพ/ข่าว งานกิจการนักศึกษา TSIC-NPU ชมภาพทั้งหมด
เมื่อวันที่ 8 พฤษภาคม 2561 ดร.ฑีรัตม์ พิริยะพลิน คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม บุคลากรและนักศึกษา ร่วมทำบุญเลี้ยงพระ เนื่องในวันครบรอบวันคล้ายวันสถาปนา11 ปี วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ณ วัดสว่างสุวรรณาราม จ.นครพนม เพื่อเป็นสิริมงคลและสร้างขวัญกำลังใจให้บุคลากรและความเจริญก้าวหน้าต่อไปในอนาคต และรับฟังบรรยายเรื่อง "ก้าวสู่ปีที่ 11 วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม" ณ ห้องรามราช อาคารศรีโคตรบูรณ์ ภาพ/ข่าว : PR-TSIC ชมภาพทั้งหมด
วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ขอเชิญร่วมกด LIKE กด SHARE รางวัล POPULAR VOTE ผู้เข้าประกวด "TSIC-NPU FRESHY BOY AND GIRL 2020" สามารถกด LIKE กด SHARE ได้ตั้งแต่บัดนี้ จนถึง วันศุกร์ที่ 25 ก.ย. 2563 เวลา 18.00 น. ***กติกา***...