วันที่ 14 ม.ค. 63 ดร.สุเทพ อารมณ์รักษ์ คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม พร้อมอาจารย์และบุคลากรเข้ามอบกระเช้าของขวัญแก่ นายคมสัน นิลยองตระกูล ท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดนครพนม เพื่อความเป็นสิริมงคลเนื่องในวันขึ้นปีใหม่ 2563 ณ สำนักงานท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดนครพนม สนามกีฬากลางจังหวัดนครพนม
ภาพ : นายกฤษฎากร อุสาพรหม
ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ TSIC-NPU
ชมภาพทั้งหมด
Related Articles
เมื่อวันที่ 31 ก.ค. 2562 งานสหกิจศึกษาวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม จัดการสอบสัมภาษณ์นักศึกษาชั้นปีที่ 4 เพื่อประเมินศักยภาพและเตรียมความพร้อมของนักศึกษาก่อนออกฝึกสหกิจศึกษา ในภาคเรียนที่ 2/2562 ณ ห้อง ST 201, 202 อาคารศรีโคตรบูรณ์ วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ภาพ/ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ TSIC-NPU ชมภาพทั้งหมด
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2563 ดร.สุเทพ อารมณ์รักษ์ คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม มอบหมายให้อาจารย์ปิยะพงษ์ นาไชย รองคณบดี พร้อมด้วยบุคลากรและนักศึกษา ร่วมพิธีแห่อัญเชิญพระอุปคุต ในพิธีเปิดงานนมัสการองค์พระธาตุพนม ประจำปี 2563” ระหว่างวันที่ 1-9 ก.พ.63 ณ วัดพระธาตุพนม อ.ธาตุพนม จ.นครพนม โดยมีพุทธศาสนิกชนทั้งชาวไทยและชาวต่างชาติ ร่วมประกอบพิธีเป็นจำนวนมาก ภาพ/ข่าว :งานประชาสัมพันธ์ TSIC-NPU ชมภาพทั้งหมด
วันที่ 14 ม.ค. 63 ดร.สุเทพ อารมณ์รักษ์ คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม พร้อมอาจารย์และบุคลากร ร่วมประชุมหารือแนวทางการดำเนินงานและแนวทางการพัฒนาการประกันคุณภาพทุกระดับของวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ โดยมีงานประกันคุณภาพการศึกษา มหาวิทยาลัยนครพนมเข้าร่วม ภาพ : นายณัฐพงศ์ จันทร ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ TSIC-NPU ชมภาพทั้งหมด