วันที่ 24 มกราคม 2561 นายปิยะพงษ์ นาไชย รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา และนางสาวพรหมภัสสร ชุณหบุญญทิพย์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม พร้อมด้วยคณะเข้ามอบกระเช้าสวัสดีปีใหม่แก่นายกองค์การบริหารส่วนตำบลขามเฒ่า นายกองค์การบริหารส่วนตำบลท่าค้อ จังหวัดนครพนม เพื่อเป็นสัญลักษณ์แทนการมอบความสุขสวัสดีปีใหม่และขอพรจากผู้บริหาร อีกทั้ง สร้างความสัมพันธ์ที่ดี และโอกาสในการร่วมมือการทำงานในอนาคตต่อไป
ภาพ/ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ วทท.มนพ.
ชมภาพทั้งหมด
Related Articles
เมื่อวันที่ 26 มีนาคม พ.ศ. 2561 ที่ผ่านมา ดร.ฑีรัตม์ พิริยะพลิน คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนมประธานในพิธีกล่าวเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาศักยภาพด้านการวิจัยหรืองานสร้างสรรค์ หัวข้อการอบรมเชิงปฏิบัติการ “ การพัฒนาคุณภาพผลงานวิชาการและงานสร้างสรรค์เพื่อการขึ้นสู่ตำแหน่งวิชาการด้านการท่องเที่ยวและการโรงแรม” ณ โรงแรม ไอโฮลเทล จ.นครพนม กล่าวต้อนรับ รองศาสตราจารย์ ดร. ราณี อิสิชัยกุล รองอธิการบดีฝ่ายการเงิน อาจารย์ประจำสาขาวิทยาการจัดการ นักวิชาการและผู้เชี่ยวชาญด้านการท่องเที่ยวและการโรงแรม มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช อบรมเชิงปฏิบัติการหัวข้อ “การพัฒนาคุณภาพผลงานวิชาการและงานสร้างสรรค์เพื่อการขึ้นสู่ตำแหน่งวิชาการด้านการท่องเที่ยวและการโรงแรม” workshop ผลงานวิชาการประเภท...
เมื่อวันที่12ม.ค.2562 วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ ม.นครพนม ร่วมจัดกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี2562 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลขามเฒ่า อ.เมือง จ.นครพนม โดยภายในงานมีของแจกของแถม ขนม นม และอุปกรณ์การศึกษา เพื่อเป็นการส่งเสริมเยาวชนไทย และส่งต่อความสุขให้ทุกๆคน ชมภาพทั้งหมด
วันที่ 14 สิงหาคม 3562 วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ ม.นครพนมร่วมกิจกรรมงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ ส่วนภูมิภาค 2562 วันที่ 14-15 และ18 สิงหาคม 2562 ณ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยนครพนม ภาพ/ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ TSIC-NPU ชมภาพทั้งหมด