วันที่ 8 ตุลาคม 2562 ดร.สุเทพ อารมณ์รักษ์ คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม พร้อมด้วยรองคณบดี รักษาราชการหัวหน้าสำนักงานคณบดี ร่วมแสดงความยินดีกับนายปรีชา อาษาวัง เนื่องในโอกาสดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม
ภาพ / ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ TSIC-NPU
ชมภาพทั้งหมด
Related Articles
เมื่อวันที่ 9 มีนาคม 2561 ที่ผ่าน ดร.ฑีรัตม์ พิริยะพลิน คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนมประธานในพิธีกล่าวเปิดงาน TSIC HAPPY DAY กิจกรรมสรุปโครงการ "โครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากรด้านการท่องเที่ยว" โดยมีผู้เข้าร่วมโครงการจาก3อำเภอ ได้แก่ อ.ท่าอุเทน อ.นาหว้า อ.เรณูนคร สำหรับการจัดกิจกรรมครั้งนี้ เพื่อให้บุคลากรด้านการท่องเที่ยวทั้ง3อำเภอได้แลกเปลี่ยนกิจกรรมการเป็นเจ้าบ้านที่ดีมีคุณธรรม จริยธรรม และมีใจให้บริการแก่นักท่องเที่ยวด้วยความเต็มใจ และความสามัคคีในกลุ่ม โดยได้รับเกียรติจากผู้มีชื่อเสียงในหลายๆด้าน มาบรรเลงดนตรีพร้อมแสดงศิลปะพื้นบ้านท้องถิ่นอันงดงาม ภาพ / ข่าว :...
วันที่ 21 ตุลาคม 2562 ดร.สุเทพ อารมณ์รักษ์ คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม พร้อมด้วย รักษาราชแทนหัวหน้าสำนักงานคณบดี เข้าร่วมถวายพานพุ่มพร้อมกับผู้บริหาร และบุคลากรมหาวิทยาลัยนครพนม และผู้บริหารหน่วยงานราชการ เนื่องในวันพยาบาล เพื่อระลึกถึงสมเด็จย่า ของปวงชนชาวไทย ณ วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี มหาวิทยาลัยนครพนม ภาพ/ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ TSIC-NPU ชมภาพทั้งหมด
เมื่อวันที่ 4 ธันวาคม 2561 ที่ผ่าน ดร.ฑีรัตม์ พิริยะพลิน รักษาราชการคณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนมประธานในพิธีกล่าวเปิดงาน “โครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากรด้านการท่องเที่ยว” ณ บ้านศรีเวินศรีชัย ต.สามผง อ.ศรีสงคราม จ.นครพนม โดยมีผู้เข้าร่วมโครงการสำหรับการจัดกิจกรรมครั้งนี้ เพื่อให้บุคลากรด้านการท่องเที่ยวในท้องถิ่นให้รู้จักการเป็นเจ้าบ้านที่ดีมีคุณธรรม จริยธรรม และมีใจให้บริการแก่นักท่องเที่ยวด้วยความเต็มใจ เป็นผู้นำการท่องเที่ยวที่ดี มีความรัก ความหวงแหนในทรัพยากรการท่องเที่ยว ให้มีความเข้มแข็งสามารถแข่งขันได้ในระดับนานาชาติและบูรณาการและขับเคลื่อนร่วมกับภาคส่วนอื่นในจังหวัดนครพนม ภาพ / ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ ชมภาพทั้งหมด