เมื่อวันเสาร์ที่ 14 พฤษภาคม 2559 ดร.ธีรัตม์ พิริยะพลิน คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ประธานในพิธีกล่าวเปิดงานเลี้ยงพบปะสังสรรค์และแสดงความยินดีกับว่าที่บัณฑิตที่สำเร็จการศึกษาประจำปีการศึกษา 2558 และชมการแสดงความสามารถของนักศึกษาวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ณ ห้องราชพฤกษ์ อาคารสารสนเทศเพื่อการบริหาร ต.ขามเฒ่า อ.เมือง จ.นครพนม
ชมภาพทั้งหมด
Related Articles
สัมมนาเชิงวิชาการ เรื่อง “การท่องเที่ยวก้าวอย่างไร บนเส้นทางศาสตร์พระราชาในยุคไทยแลนด์ 4.0” เมื่อวันที่ 17 พฤศจิกายน 2560 ที่ผ่าน ดร.ฑีรัตม์ พิริยะพลิน คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม ประธานในพิธีกล่าวเปิดสัมมนา “การท่องเที่ยวก้าวอย่างไร บนเส้นทางศาสตร์พระราชาในยุคไทยแลนด์ 4.0” ณ ห้องประชุมราชพฤกษ์ ชั้น 4 อาคารสารสนเทศเพื่อการบริหาร สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยนครพนม โดยได้รับเกียรติจาก คุณธนิตศักดิ์ อุ่นตา วัฒนธรรมจังหวัดนครพนม วิทยากรบรรยายในเรื่อง...
พิธีลงนามความร่วมมือทางวิชาการ ระหว่าง มนพ. ศธภ.11 และ สสส. เพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษาตามแนวคิดการเสริมสร้างโรงเรียนสุขภาวะ วันที่ 29 มิถุนายน 2559 มหาวิทยาลัยนครพนม จัดพิธีลงนามความร่วมมือระหว่าง 3 ฝ่าย ได้แก่ มหาวิทยาลัยนครพนม โดย รศ.ดร.ประวิต เอราวรรณ์ รักษาราชการแทนอธิการบดีมหาวิทยาลัยนครพนม สำนักงานศึกษาธิการภาค 11 โดย ดร.อำนาจ วิชยานุวัติ ศึกษาธิการภาค 11 และสำนักงานกองทุนสนับสนุนการสร้างเสริมสุขภาพ (สสส.)...
เมื่อวันที่ 21 พ.ย. 2561 ดร.ฑีรัตม์ พิริยะพลิน รองอธิการบดี มหาวิทยาลัยนครพนม ประธานในการเปิด โครงการสัมมนาเชิงวิชาการ “เมืองรอง Creative Digital สู่ Local วิถีชีวิตลุ่มน้ำโขง” ณ ห้องนาคราช อาคารศรีโคตรบูรณ์ วิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม บรรยายพิเศษ ในหัวข้อ "การพัฒนาการท่องเที่ยว Local เชิงสร้างสรรค์ ในวิถีลุ่มน้ำโขง"โดย นางธนภร พูลเพิ่ม ผู้อำนวยการการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยสำนักงานอุบลราชธานี...