โครงการปฐมนิเทศและเตรียมความพร้อมด้านวิชาการสำหรับนักศึกษา 2563
วันที่ 24 มิถุนายน 2563 ดร.สุเทพ อารมณ์รักษ์ คณบดีวิทยาลัยการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ มหาวิทยาลัยนครพนม พร้อมคณะผู้บริหาร อาจารย์และบุคลากร กล่าวเปิด "โครงการปฐมนิเทศและเตรียมความพร้อมด้านวิชาการสำหรับนักศึกษาใหม่ ปีการศึกษา 2563" ณ ห้องนาคราช อาคารศรีโคตรบูรณ์ ภาคเช้า -รับฟังการบรรยาย เรื่องการใช้ห้องประชุม แบบ Social Distancing แบบ New Normal โดย นายณัฐภัทร อภิรัชภิญโญ เจ้าหน้าที่อาคารสถานที่...